..::Dien Dan Ngoc Hoang forum::..
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`•._.•[†Kiss†You†NgOchOang†You†Ki

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hay~post nhiu` anh ? de? lam` phong phu from nha!!

Go down 
Tác giảThông điệp
hoangvu
Xê Kô
Xê Kô
hoangvu

Nam
Biệt Danh : hue
Sở Thích : choi game
Tâm Trạng : Hay~post nhiu` anh ? de? lam` phong phu from nha!! Busy
Biểu Tượng : Hay~post nhiu` anh ? de? lam` phong phu from nha!! 6
Năng Lượng :
Hay~post nhiu` anh ? de? lam` phong phu from nha!! Left_bar_bleue7 / 1007 / 100Hay~post nhiu` anh ? de? lam` phong phu from nha!! Right_bar_bleue

Tài Sản Riêng : Hay~post nhiu` anh ? de? lam` phong phu from nha!! House7

Hay~post nhiu` anh ? de? lam` phong phu from nha!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hay~post nhiu` anh ? de? lam` phong phu from nha!!   Hay~post nhiu` anh ? de? lam` phong phu from nha!! ClockThu Feb 14, 2008 4:29 am

Hi everybody Hay~post nhiu` anh ? de? lam` phong phu from nha!! Sweet_kiss

Bạn yêu thích fanfic . Mỗi tác phẩm thể hiện khả năng sáng tạo và trí tưởng tượng phong phú của bạn. Chính vì vậy đối với bạn, từng câu chuyện chính là đứa con tinh thần của mình Hay~post nhiu` anh ? de? lam` phong phu from nha!! Eeek .

Nhưng hình như các bạn chưa biết cưng chiều những đứa con của mình lắm Hay~post nhiu` anh ? de? lam` phong phu from nha!! Sure . Bằng chứng là việc khoe đứa con của mình cho bàn dân thiên hạ của các bạn ... hông được chú trọng Hay~post nhiu` anh ? de? lam` phong phu from nha!! Sweat .
Nhưng đừng lo, đã có DAN PHOTO GROUP (DPG) sẽ đáp ứng các yêu cầu của bạn để nâng cao niềm tự hào và làm lung linh thêm tác phẩm của các bạn !

Với đội ngũ chuyên nghiệp, DPG sẽ design cho các bạn những tấm poster + banner đẹp nhất, phù hợp với yêu cầu của bạn cũng như thể hiện được phần nào tác phẩm .

Còn chần chờ gì nữa, hãy poster + banner that nhiu` di đi nào Hay~post nhiu` anh ? de? lam` phong phu from nha!! Byebye .

Mẫu đăng ký :

+Tên fic :
+Tên tác giả
+Casting (nếu có)
+ Hình dáng: Poster , banner ?
+ Màu sắc : ... (theo các bạn lựa chọn hay tùy thuộc vô DPG? )
+ Thể loại : Lãng mạn, hành động, hài hước... ?
+ Text : Những dòng chữ kèm theo poster +banner
+ Kích thước : (bạn chọn hay chúng tôi?)
+ Những yêu cầu khác :. ...
+ Pic kèm theo (píc nền, pic của diễn viên...)

Note : Khi yêu cầu phải kèm theo hình ảnh diễn viên mà bạn muốn có trong banner để cho DPG dễ design ^^

DPG ~ Nâng cao giá trị Fan Fic Hay~post nhiu` anh ? de? lam` phong phu from nha!! Smile

Hay~post nhiu` anh ? de? lam` phong phu from nha!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» "Ba lỗ" phong cách
» Cách Post bài
» Cách Post Nhạc !!!! dzÔ